Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 12 của 12
  1. numbood Đang Ngoại tuyến
    Junior Member numbood's Avatar

Exclamation Kính mong ADM xem xét lại trường hợp của nhân vật QuynhBupBe sv Noria

Kính mong đội ngũ quản trị MUHN xem xét lại trường hợp nhân vật QuynhBupBe sever Noria bị block account do nghi vấn hack ! Hiện tại có đoạn video 7s ghi lại quá trình di chuyển bình thường của nhân vật và clip so sánh của nhân vật sử dụng phần mềm thứ 3 để chứng minh cho việc không hề sử dụng phần mềm thử 3 can thiệp vào game của nhân vật QuynhBupBe .
    VÀ ĐÂY LÀ VIDEO NHÂN VẬT SỬ DỤNG HACK , DI CHUYỂN KHÔNG THỂ XÁC ĐỊNH .
    Kính mong Ban quản trị MUHN , Admin game xem xét trường hợp này , kiểm tra và sớm mở lại account để tôi có thể chơi game một cách bình thường .
    Lời cam kết : Tôi không sử dụng phần mềm thứ 3 để can thiệp vào game nhằm tạo lợi thế . Nếu có sai phạm tôi đồng ý block account vĩnh viễn . Mong được xem xét và sớm có phản hồi cho tôi . Cảm ơn !

2. numbood Đang Ngoại tuyến
    Junior Member numbood's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi duythe235 Xem bài viết
    hách hay ko có video clip là adm làm việc. cái thái độ nói chuyện của mày biết là mày vô học. vào khóc lóc xin xỏ gì. chúng mày dàn dựng clip hách lên cho ai xem? có thằng ngu nào thấy gm trong game mà vẫn sử dụng hách cho gm xem ko =))
    Loai hack bug phá game ăn block như mày việc gì tao phải tử tế ????, bố bảo rồi hack hay ko có GM check, ngậm mõm vào đi con dog

3. GameMaster Đang Ngoại tuyến
    Administrator GameMaster's Avatar
    Trường hợp của bạn mình đã gửi qua bên phụ trách và xác định lại đúng là do lag. Nên acc của bạn đã được mở nhé.
    Không vào được Game gọi : 0815.66.11.66 * 086.685.0880 ( 24/24 )

************** Mu Hà Nội ***************
    Cam kết không bán Item , Không gian lận , sử dụng hệ thống Antihack , đảm bảo tính công bằng trong Game
    Hỗ trợ giao dịch trung gian MuBank gọi : 0815.66.11.66 * 086.685.0880

Tag của Chủ đề này