Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 30 của 30
  1. swanbaccuc Đang Ngoại tuyến
    Junior Member swanbaccuc's Avatar

Mình bị lừa đảo. Nếu được nhờ g.m kiểm tra ip của 2 acc lừa mình để xác định cùng chủ

HN1: RF mang wing cuối +15: lllll và ef: B51JingWing, cùng Guild: AECAYKHE, cùng IP, là chủ acc lừa mình.
    Để lại 1 số hình ảnh minh họa, 2 số tài khoản lừa đảo + hình ảnh facebook kẻ lừa đảo cho ae xem.
    Bị lừa lúc 20h05>> 21h30 ngày 8/5/2015. Tên 2 nhân vật của mình: WAxDepLaox và ConTraiCha.
    Lúc mình nói chuyện trong game RF này có post w2.5 rf+15, áo QL full +15 cho mình xem trước khi giao dịch. Để chắc 2 acc này cùng chủ mình đã pm ngoài facebook kêu cầm RF lên lost4, thì RF này cũng có mặt.
    Mong g.m kiểm tra qua.
    AE chú ý nhé Guild: AECAYKHE , có thành phần lừa tiền của anh em.
    Lần sửa cuối bởi swanbaccuc, ngày 05-09-2019 lúc 03:43 PM. Lý do: bổ sung sever mình chơi.

Trích dẫn Gửi bởi BoCongAn Xem bài viết
    Co hinh anh gui gm r ktra ip trung la xong chu co gi đâu nghe noi acc dk chimsunsun phai chuyen het đồ qua acc khác còn con rf llll phai chuyen w4 15 vs đồ mà.gm ktra xong neu trùng mong gm tịch thu hết đồ đạc đã chuyển và khóa acc rf đó.
    Huy, t nghỉ game, bán acc cho Chim, Chim mượn cái Wing +15 của Tiến chuyển sang, DK Chim có 2 acc DK nên chuyển một số đồ sang DK t để chơi chính chứ không liên quan gì đến mấy cái Topic vớ vẩn này đâu nhé,
    Không biết thì nên im, bạn không nói không ai bảo biết câm đâu.
    Từ giờ không có ai bán Hành cho bạn nữa, thầm cảm ơn đi nhé. =))
    Chúc ae những ngày tháng hạnh phúc và uống thuốc an thần sau mỗi lần PK với LM ONExLOVE/AECAYKHE

=)) cười cho cái suy nghĩ ngu xuẩn của mày BCA
    kết bạn giao lưu mọi clan nào !!!

Trích dẫn Gửi bởi ghetdanba Xem bài viết
    nói thật mấy ô. GM ko phải gà. nếu ko đac ko phải GM. ai cầm ác nào ip nào GM biết hết,cái tội giả mạo face GM xong vào lừa ae. nếu để sảy ra như này nữa, m ko tin chắc có ai dám vào chơi MU. m thấy ác chímunsun chuyển sét +15 sang ác khác, RF IIII thì chuyển w ss815 sang ác khác rôi. thế lên ng ta mới gọi là có tật giật mình. còn ảnh swan nó gửi qua face GM rồi. nét lắm. từng chữ, các ae lừa đảo chú í. thả con tép bắt hẳn con tôm hùm đấy
    thằng lồn óc chó này mày có đọc comen của tao ko mày ko đăng topic mà mày phán như con cặc. GM cứ kiểm tra ip thì biết thôi óc chó. chủ acc cũng là người bị hại thôi. không hiểu còn xàm lồn mày có biết đọc các comen trước không thế

Trích dẫn Gửi bởi baoquoc11 Xem bài viết
    thằng lồn óc chó này mày có đọc comen của tao ko mày ko đăng topic mà mày phán như con cặc. GM cứ kiểm tra ip thì biết thôi óc chó. chủ acc cũng là người bị hại thôi. không hiểu còn xàm lồn mày có biết đọc các comen trước không thế
    trả lẽ cái thằng chủ acc nó đầu tư 20m để lừa mấy trăm K của mày về để tế à. suy nghĩ trước rồi hãng phát biểu không biết thì để GM điều tra. còn sồn sồn như kiểu buộc tội người khác. không biết thì ngậm cặc mà nghe để GM giải quyết nhé. thân gửi bạn Hưng 300k

óc chó là có thật. đã k bằng được người ta nên tìm đủ mọi cách, dựng đủ mọi chuyện để hạ bệ người khác kiểu gì cũng nói đc đúng là lưỡi k xương. m nói câu nà là bị người ta chử câu đó vậy nên ngậm cứt đi đừng phát biểu gì. Thân Hưng 300k
    kết bạn giao lưu mọi clan nào !!!

thôi ae nói chuyện với bọn ghen ăn tức ở làm gì. kệ chúng nó nhé. GM cứ check IP thoải mái tẹt ga nhé.mình là chủ ác IIIII. còn thằng lừa đảo là con f B51JingWin, cũng là ác clone của mình mà k biết thế nào nó vào đc.
    Lần sửa cuối bởi vodanhno3, ngày 05-11-2019 lúc 04:22 PM.

k hiểu b.me chúng m cho ăn học để làm gì mà sao đầu lại k có não thế. phải tìm hiểu xem nó ntn rồi hãy nói. đồ đạc t chuyển đi đâu cũng là acc của t
    đúng mấy loại tay nhanh hơn não

9. GameMaster Đang Ngoại tuyến
    Administrator GameMaster's Avatar
    ​Bạn đã gửi qua fanpage giúp mình chưa v
    Không vào được Game gọi : 0815.66.11.66 * 086.685.0880 ( 24/24 )

************** Mu Hà Nội ***************
    Cam kết không bán Item , Không gian lận , sử dụng hệ thống Antihack , đảm bảo tính công bằng trong Game
    Hỗ trợ giao dịch trung gian MuBank gọi : 0815.66.11.66 * 086.685.0880

10. quankct bây giờ đang trực tuyến
    Senior Member quankct's Avatar
    Gộp alans về hn1 gm ơi
    Lần sửa cuối bởi quankct, ngày 05-11-2019 lúc 10:55 PM.

11. duythe235 Đang Ngoại tuyến
    Senior Member duythe235's Avatar
    Lớn rồi không chửi cãi nhau nữa nào. 19 19 19. Upp cho chủ topic
    Ăn hành, ăn hành để được bán hành.