Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 20 của 20

kính thưa GM xem set truong hop z0zPKz0z hn1

vao time 22h -22h30 p. bạn ZzCuDemZz có rủ mình pk vs bạn 88OO. mình có lợi dụng 1 lỗi nhỏ trong game đó là guildwar để làm cho nhân vật bất tử. mình biết hành động của mình là sai và mình XL BQT từ sau mình sẽ ko bug nữa. Kính mong GM + BQT game giơ cao đánh khẽ mở khoá acc cho mình. thanks

Trích dẫn Gửi bởi xoanquay Xem bài viết
    Tôi thấy bạn này hay up toppic xin sát nhập sv atlans, đế vương về HN1. Chắc chờ các bạn ấy sn về để bán đồ bán acc.
    Up phụ bạn.
    cái vấn đề bán hay không là việc của mình. còn vấn đề gộp sv hay ko đó là suy sét của GM vs BQT mình chỉ góp ý cái nào hay thì BQT áp dụng thôi. bạn có hiểu từ đóng góp ý kiến không. bạn nên đọc lại bài viết của mình nhé. mình không dùng 1 từ xin nào gộp sever trong bài viết của mình nhé. đọc và suy ngẫm muốn comen nói ai đó thì bạn nên động não trước khi comen. thân gửi bạn.
    Lần sửa cuối bởi baoquoc11, ngày 05-17-2019 lúc 10:01 AM.

Game lỗi thì phải sửa. Chứ k phải cứ đè người chơi ra xử phạt đc. Sang mấy cái mu đểu mà xem, nó còn fix đc cả bug quái điểu. Riêng xài auto bơm máu rồi hack tool nó văng ra ngay. K có truyện để cho bug đâu.

4. GameMaster Đang Ngoại tuyến
    Administrator GameMaster's Avatar
    Trường hợp của bạn BQT đã quyết định khoá 15 ngày để cảnh cáo. Bạn vui lòng up bài viết hàng ngày đế sau 15 ngay acc được mở b nhé
    Không vào được Game gọi : 0815.66.11.66 * 086.685.0880 ( 24/24 )

************** Mu Hà Nội ***************
    Cam kết không bán Item , Không gian lận , sử dụng hệ thống Antihack , đảm bảo tính công bằng trong Game
    Hỗ trợ giao dịch trung gian MuBank gọi : 0815.66.11.66 * 086.685.0880

Trích dẫn Gửi bởi GameMaster Xem bài viết
    Trường hợp của bạn BQT đã quyết định khoá 15 ngày để cảnh cáo. Bạn vui lòng up bài viết hàng ngày đế sau 15 ngay acc được mở b nhé
    mình biết là mình sai hy vọng GM vs BQT mở sớm cho mình trước ngày 25/5 để đi ctc với anh em.
    up up

6. ghetdanba Đang Ngoại tuyến
    Junior Member ghetdanba's Avatar
    chào bạn ngần . mình là 8800 hôm qua co pk với bạn kèo dk búp sum +elf không búp mns , mình có thua bạn 100kvp , hôm qua luc pk xong mình có gọi bạn để đưa vp,nhưng acc ban bị gm khóa nên mình không muốn nói nhiều nữa. lúc nào acc ban dc tha thì pm mình lấy vp . không a e bên đó lại bảo mình quyt của bạn , thua kèo không trả . tk bạn

7. CuTivip Đang Ngoại tuyến
    Senior Member CuTivip's Avatar
    Trích dẫn Gửi bởi ghetdanba Xem bài viết
    chào bạn ngần . mình là 8800 hôm qua co pk với bạn kèo dk búp sum +elf không búp mns , mình có thua bạn 100kvp , hôm qua luc pk xong mình có gọi bạn để đưa vp,nhưng acc ban bị gm khóa nên mình không muốn nói nhiều nữa. lúc nào acc ban dc tha thì pm mình lấy vp . không a e bên đó lại bảo mình quyt của bạn , thua kèo không trả . tk bạn
    trả đi ông 8800 này chơi bẩn.thua ko gọi trong game mà trả
    Cứ vui lên khi cuộc đời còn cho phép

up up up up

9. quankct Đang Ngoại tuyến
    Senior Member quankct's Avatar
    uppp thôi uppppppppp....nhanh

10. quankct Đang Ngoại tuyến
    Senior Member quankct's Avatar
    Upppp. Hộ hàng ngày cho e trai

upupupupupupup